Click vào ĐÂY để đăng ký và Chat cùng mọi người

loading...

Nhà ngoại cảm Phan Thị Bích Hằng kể lại lần chết hụt

Thảo luận trong 'Giải Trí Tổng Hợp' bắt đầu bởi Admin, 7 Tháng mười một 2013.

1. Admin

Admin Administrator Staff Member Thành viên VIP

Theo lời kể của bà Phan Thị Bích Hằng, bà Hằng sinh ra và lớn lên ở một ngôi làng nghèo thuộc xã Khánh Hòa, Yên Khánh, Ninh Bình. Năm 1990, khi 17 tuổi, vừa thi đại học về, Hằng cùng một cô bạn gái đang đi trên đường bỗng có một con * nhảy xổ ra cắn. Hằng bị cắn vào chân trái, cô bạn gái bị cắn vào tay trái. Cũng như người dân ở các vùng nông thôn, Hằng và cô bạn cảm thấy chuyện bị * cắn rất bình thường, rồi quên ngay sau đó.

Khoảng một tháng sau, cô bạn đột nhiên không nói được nữa, hàm răng cứng lại. Nghĩ là bị đau răng, Hằng đưa cô bạn đi khám. Bác sĩ nha khoa kiểm tra và khẳng định không phải do đau răng. Hai người lại đưa nhau đến Bệnh viện Quân y 5 Ninh Bình.

Sau khi khám xét, bác sĩ bảo bạn gái của Hằng có triệu chứng của người bị bệnh dại. Tưởng như đất dưới chân sụt xuống, tử thần đã nắm tay mình dắt đi, Hằng nói: "Đúng như vậy. Cháu và cô bạn đều bị một con * cắn". Sau hôm đó, Hằng cũng hôn mê bất tỉnh. Cô bạn thân đã qua đời.

Xem nội dung đầy đủ: http://4xinh.net/threads/su-that-ve-lan-chet-hut-cua-ba-phan-thi-bich-hang.29066/

Sơn diamond thích bài này.
    loading...

2. Bài viết tương tự: Nhà ngoại
    Tiêu đề Date
    Nhạc Thiếu Nhi Hay Nhất, Mới Nhất 30 Tháng ba 2014
    Nhạc thiếu nhi 2014 10 Tháng mười hai 2013
    Download IDM 6.18 full crack mới nhất 1 Tháng mười hai 2013
    Chúc Xuân - Nhạc Xuân cho thiếu nhi 29 Tháng mười 2013
    Bụi phấn - Nhạc thiếu nhi mừng ngày nhà giáo Việt Nam 29 Tháng mười 2013
    Nhạc thiếu nhi sôi động nhất 20 Tháng mười 2013

3. xedapben

xedapben

không biết là có nhà ngoại cảm ko, nhg mong là có thật như thế sẽ có nhiều người cần giúp nhỉ