Loading...

Tìm bạn gái Tìm Bạn Gái Chia Sẻ Tình Cảm Giêng Tư Nghiêm Túc!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Peter Huang Tan, 23/4/15.

1. Peter Huang Tan

Peter Huang Tan

Nghề nghiệp:
    Quản Lý cấp Cao
    Chào Các Chị/Em !

Rất mong được làm quen với chị/em!Mình là Hoàng Minh Tân – Peter Hoàng, năm nay em 33 tuổi, tri thức, trình đô Đại học, tính tình thẳng thắn phóng khoáng, cao 1.73, nặng 72kg, da trắng, dáng well-build, thân hình cân đối do thường xuyên tập thể hình và bơi lội tại Ellite Fitness( Xuân Diệu).

Hiện tại, mình đang làm cho một công ty của Đức tại Hà Nội, công việc khá bận rôn, căng thẳng và đi công tác nhiều nước ngoài.

Mình rất mong muốn kết bạn, giao lưu chia sẻ, nếu hợp thì sẽ " hợp tác sâu - rộng hơn trên tinh thần bí mật, tôn trọng Riêng tư của nhau và hai bên cùng có lợi, cùng làm cho nhau vui"

Mình có nhiều Kỹ năng tốt và học được liệu pháp Massage theo Y học cổ truyền Trung Hoa, giúp giảm mệt mỏi, căng thẳng, tăng hưng phấn. Chữa trị một số bệnh thông thường.

Rất mong được chị/em chọn là partner và giúp em khám phá những khát khao bất tận mà bấy lâu vẫn chưa được đánh thức trong cơ thể các chị/em !

Bằng sức lực và kinh nghiệm của mình, mình đảm bảo nếu được chị/em tin tưởng chọn lựa, mình sẽ đảm bảo thật hoàn hảo cho em những màn oral x để em cảm nhận sự sung sướng và thăng hoa!

Mong nhận được hồi âm của em!

LH: khong mot hai ba, nam khong tam bay 339.

hoặc: tanhoangminh8399@yahoo.com.vn
    Rất mong sớm nhận được hồi âm của bạn!
    Peter Hoàng

Loading...

2. Bài viết tương tự: Tìm Bạn
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Hà Nội Trai Vp 84 Tim Ban Tâm Sư Hôm qua, lúc 21:46
    Hà Nội Tìm Bạn Gái Hôm qua, lúc 14:22
    Hà Nội Tìm Bạn Tình Ko Ràng Buộc Kín Đáo Ss Tại Hn Hôm qua, lúc 07:52
    Hà Nội Tìm Bạn Gái Qhtd Kín Đáo Lâu Dài Thứ tư lúc 17:50
    Hà Nội Tìm Bạn Tâm Sự Thứ tư lúc 17:15
    Hà Nội Trai Văn Phòng Tìm Bạn Tình, Quan Hệ Kín Đáo, Không Ràng Buộc, Có Hỗ Trợ Kinh Tế Thứ tư lúc 17:06