Loading...
  1. Văn hóa BA KHÔNG: KHÔNG MUA BÁN DÂM. KHÔNG HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY. KHÔNG SPAM.

Tìm bạn gái Tìm Phụ Nữ Quan Hệ Kín Đáo-không Ràng Buộc-thỏa Mãn Nhu Cầu Chị Em Gái

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi getgaixinh_khinhgaidep, 18/8/15.

1. getgaixinh_khinhgaidep

getgaixinh_khinhgaidep

Nghề nghiệp:
    Kinh Doanh
    Thật sự là do nhu cầu tình dục mình quá cao,mình muốn tìm phụ nữ để thỏa mãn nhu cầu tình dục cho cả hai,quan hệ kín đáo và không ràng buộc bất cứ điều gì,tất cả chỉ với mục đích thỏa mãn tình dục thôi nhé.Tuy vậy mình vẫn thích tình cảm trong quá trình quan hệ,xem như là người yêu của mình và kết hợp khẩu dâm càng tốt để tăng khoái lạc hơn.Gửi email cho mình nhé,chúng ta sẽ hẹn gặp nhau.Email đồng thời là yahoo của mình là giocuatroi90 @ yahoo.com
    Mình sẽ kết nối với bạn trong thời gian sớm nhất có thể.Tình dục là không chậm trễ,không do dự.Đến để chia sẽ khoái lạc,về để thăng hoa cảm xúc.Dù vậy an toàn là trên hết cho ca bạn và tôi,bao cao su Ok là giải pháp tốt nhất.
    Hy vọng chúng ta sẽ mang lại cung bậc cảm xúc tột đỉnh cho nhau.Tôi chờ email của chị em,đừng ngừng ngại nhé,tôi cũng như bạn thôi,không thể ngăn được sự ham muốn của tình dục.Hãy đến với tôi nhé,à mình ở Hà Nội nhé.Cảm ơn đã đọc những chia sẽ của tôi,mong sớm sẽ gặp bạn.

Loading...

2. getgaixinh_khinhgaidep

getgaixinh_khinhgaidep

Nghề nghiệp:
    Kinh Doanh
  3. gió của trời

gió của trời

Nghề nghiệp:
    Kĩ Sư