Loading...

Tìm bạn gái Tìm Bạn( Chị) Gái Tâm Sự Chuyện Chăn Gối.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nicklaginhi01, 19/8/15.

1. nicklaginhi01

nicklaginhi01

Mình 1993 cao 1m75, ngoại hình ưa nhìn, hơi gầy, nặng 57kg, khỏe mạnh không bệnh tật. Tìm bạn gái hay chị gái không ràng buộc,tôn trọng riêng tư. Tình 1 đêm hoặc lâu dài, muốn học hỏi kinh nghiệm để hoàn thiện kỹ năng, vui lòng inbox nếu thấy phù hợp.

Loading...

2. Bài viết tương tự: Tìm Bạn(
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Hà Nội Tìm Bạn(chị) Gái Để Học Hỏi Kn Qhtd, Nhẹ Nhành, Kín Đáo, K Ràng Buộc 19/8/15
    Hà Nội Tìm Chi Cô Đơn Băc Giang Thứ sáu lúc 12:29
    Hà Nội Tìm Bạn Chat Sex, Chia Sẻ Kinh Nghiệm Thứ năm lúc 20:44
    Hà Nội Tìm Bạn Gái Tâm Sự Kín Đáo, Không Ràng Buộc. Có Hỗ Trợ Kinh Tế >5tr/tháng Thứ năm lúc 14:49
    Hà Nội Tìm Bạn Nữ Tại Hà Nội Tâm Sự Chia Sẽ Buồn Vui Trong Cuộc Sống Thứ năm lúc 14:24
    Hà Nội Muốn Tìm Phụ Nữ Ở Hn !!! Thứ năm lúc 09:46

3. nicklaginhi01

nicklaginhi01

4. nicklaginhi01

nicklaginhi01

Mong muốn tìm được một bạn nữ (lớn hơn tuổi), trí thức, hiểu biết, tình cảm, nhẹ nhàng và lịch sự, có chiều sâu tâm hồn. Đặc biệt là đối với việc ân ái, mình quan trọng vấn đề hòa hợp,thấu hiểu cơ thể và cảm xúc của nhau, giúp nhau thăng hoa trong cảm xúc. Mong muốn : sạch sẽ, an toàn, kín đáo, tôn trọng, không ràng buộc.

5. nicklaginhi01

nicklaginhi01

Mong muốn tìm được một bạn nữ (lớn hơn tuổi), trí thức, hiểu biết, tình cảm, nhẹ nhàng và lịch sự, có chiều sâu tâm hồn. Đặc biệt là đối với việc ân ái, mình quan trọng vấn đề hòa hợp,thấu hiểu cơ thể và cảm xúc của nhau, giúp nhau thăng hoa trong cảm xúc. Mong muốn : sạch sẽ, an toàn, kín đáo, tôn trọng, không ràng buộc.