Loading...

Kết bạn Topic Thành Lập Clb Tìm Bạn Tình Hà Nội!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Xgame333, 19/8/15.

1. Xgame333

Xgame333

Nghề nghiệp:
    Designer
    Tham gia 1 số diễn đàn tìm bạn làm quen. Mình thấy rất nhiều bạn, chủ yếu là bạn nam có nhu cầu tìm bạn quan hệ kín đáo. Nếu chia tỉ lệ có lẽ số nam có nhu cầu này chiếm đến ~80%. Nhiều bạn nữ( các bạn, các chị, các cô ) cũng có những nhu cầu tế nhị như a e đàn ông chúng ta. Nhưng họ là phụ nữ, họ kín đáo và sợ rủi ro có thể xảy ra nếu công khai tìm bạn tình. Mà nhiều đàn ông đến như vậy họ biết chọn ai để phù hợp vs mình. Có thể mang thỏa mãn cho cả 2.
    Vì nhu cầu đó nay e, mình xin phép đc đứng ra là 1 cầu nối trung gian cho các bạn có thể thực hiện và thỏa mãn những nhu cầu tế nhị đó.
    Thế nghĩa là sao. Nghĩa là những bạn nam vs nữ nào, ko kể độ tuổi, trình đô, quê quán cứ miễn các bạn đang học tập và làm việc tại HÀ NỘI là được.
    Các bạn hãy gửi email cho mình theo địa chỉ : tinhhanoi.sexforall@gmail.com với nội dung :
    - Profile ( tên, tuổi, chiều cao, cân nặng, số đo cơ thể, quê quán các bạn nên nói tỉnh thành thôi. VD Hà Nội, Quảng Ninh....).
    - 1 Ảnh chân chung đã che mặt, 1 ảnh toàn thân đã che mặt của các bạn ( để đảm bảo đời tư của các bạn ). Ai mà có ảnh nude thì càng tốt ạ :D.
    - Yêu cầu về người bạn tình của các bạn. VD : đẹp trai, 6 múi, vui tính. Hoặc : Xinh gái, da trắng cuồng nhiệt....
    Sau khi nhận được email đăng kí của các bạn. Mình sẽ tổng hợp sắp xếp để các bạn có thể gặp được người vừa ý các bạn ( cách thực hiện đó là mình sẽ gửi email của bạn nữ cho bạn nam phù hợp. Sau đó bạn nam có thể đặt vấn đề, vì sao, vì đàn ông bao giờ cũng nên chủ động trong mọi mối quan hệ mới nam tính đũng ko?:D và 2 bạn tự lên kế hoạch vui vẻ cho 2 người. Công việc của mình sẽ kết thúc.
    Các bạn đang tự hỏi là tại sao mình lại làm như vậy. Mình được lợi gì khi giúp đỡ mọi người. Hay mình đang lợi dụng mọi người. Xin trả lời các bạn rằng. Mình cũng đã từng là người lang thang trên khắp các diễn đàn làm quen kết bạn để tìm cho mình 1 người tình đúng nghĩa ( Khổ là vì nhu cầu mình quá cao :(( )
    Nhưng hầu như là ko thể tìm được 1 người vừa ý. Chưa kể còn bao nhiêu kẻ lừa đảo. Hãm hại lẫn nhau. Chờ sai lầm của các bạn. Bây giờ khi mình đã có 1 cuộc sống và công việc ổn định. Mình chợt nghĩ tại sao mình ko làm cho mọi người, những người ko hạnh phúc, ko thỏa mãn, ko hài lòng trong chuyện chăn gối. Những người có nhu cầu cao giống mình có thể thỏa mãn. Có thể là chính con người mình trong sự an toàn và kín đáo. Chính vì thế mình đã lập ra topic này.
    - Mình xin lưu ý: Tất cả topic này đều là FREE. Nên các bạn ko phải đóng góp bất cứ thứ gì cho mình.
    - Nghiêm cấm Tình đi đôi vs Tiền. Vì đó là mua bán dâm, vô hình chung mình sẽ là người môi giới và bị pháp luật trừng phạt. Các bạn nên hiểu và thông cảm cho mình.
    -Vì mình đã đề cặp thẳng vấn đề là để giải quyết nhu cầu sinh lý, chăn gối kín đáo an toàn lịch sự cho mọi người nên những bạn tìm người yêu tìm vợ tìm chồng vui lòng ko gửi hồ sơ nhé. Mục đích của chúng ta là SEX. Nếu tìm người yêu các bạn hãy qua fb, ins. Chứ mình ko rảnh để tìm cho các bạn ;))
    -Nghiêm cấm các thành phần sau gửi email cho mình để quảng cáo : Gái Bán Dâm, Trai Bao, gái massages.
    - Mình chỉ nhận email của những bạn với độ tuổi từ 19 đến 45. Còn lại mình sẽ không trả lời. Lý do thì có rất nhiều nhưng mình ko tiện nói, mong mọi người thông cảm.
    Xin nhắc lại Email để các bạn gửi hồ sơ tham gia CLB : TINHHANOI.SEXFORALL@GMAIL.COM
    ~ Hãy tự tin thể hiện bản thân vì 1 cuộc sống thăng hoa hơn. :D
    ~ Tôn trọng bạn tình, tôn trọng bản thân và theo đúng pháp luât.
    Tks For All :*

Loading...
    Last edited: 19/8/15
  2. Phạm Công Thùy

Phạm Công Thùy

Nghề nghiệp:
    Nhân viên
    Cho mình hỏi câu lạc bộ của a là giới thiệu bạn nữ hoặc bạn nam cho những người cần phải không. Mình tên Thùy (tên mình như tên con gái nhưng mình là nam giới) mình rất muốn quan hệ tình dục với các em, chị muốn nhu cầu tình dục. Muốn quan hệ kín đáo, bí mật lịch sự. Muốn như vậy thì câu lạc bộ giúp thế nào. CLB gửi email cho mình nhé. Thuy1975197929@gmail.com
    Xin cảm ơn CLB

3. Xgame333

Xgame333

Nghề nghiệp:
    Designer
    Chào bạn. Rất cám ơn bạn đã gửi câu hỏi cho mình. Với vấn đề bạn đã hỏi mình xin trả lời là: Khi bạn gửi mail đăng ký theo mẫu mình đã nêu ở trên. Mình sẽ ghi nhận những yêu cầu của bạn về người bạn tình như bạn mong muốn. Sau đó mình sẽ so sánh vs hồ sơ của những bạn nữ đã gửi hồ sơ cho mình. Sau khi tìm được những đặc điểm phù hợp vs mong muốn của bạn nam và bạn nữ. Mình sẽ gửi cho bạn email của bản nữ phù hợp với bạn. Bạn hãy làm quen và đặt vấn đề riêng với bạn ấy. Bạn yên tâm là những người đã tìm đến mình đều là những người có nhu cầu và sự tự tin nhất định nên bạn hãy đề cập vấn đề 1 cách thẳng thắn và lịch sự. Sau đó nếu 2 bạn đi đến được sự thống nhất thì hãy cùng bàn bạc những kế hoạch của riêng mình.:D. Do đo bạn đừng ngại ngùng hãy gửi email theo mẫu mình nói ở trên đến địa chỉ email của mình để được tư vấn nhé.
    Nhân đây mình cũng xin thông báo với tất cả những bạn có ý định tham gia CLB là do mới hoạt động nên hoạt động tìm kiếm sẽ ko được nhanh chóng cho lắm. Nhưng sẽ đảm bảo cho các bạn 1 ngày sẽ có kết quả. Sau khi đã hoạt động ổn định mình sẽ đưa vào sử dụng phần mềm sàng lọc tự động thì kết quả các bạn sẽ nhận được rất nhanh chóng.
    - Do đây chỉ là thỏa mãn nhu cầu của con người nên các bạn yên tâm là ko hề vi phạm pháp luật nhưng mình cũng mong các bạn có thể hoạt động 1 cách lịch sự, an toàn và kín đáo nhất để tránh ảnh hưởng đến đơi tư và cuộc sống của chính các bạn.
    Lúc đầu không thể tránh khỏi những sai sót. Nếu có thắc mắc và góp ý gì mong mỏi người hãy thẳng thắn chia sẻ với mình trực tiếp tại Topic này.
    Mình xin đảm bảo bí mật thông tin của các bạn sẽ không được tiết lộ cho bất cứ ai.
    Xin chân thành cảm ơn !!!

4. Phạm Công Thùy

Phạm Công Thùy

Nghề nghiệp:
    Nhân viên
    Xin cảm ơn CLB mình sẽ đăng ký

5. Xgame333

Xgame333

Nghề nghiệp:
    Designer
    - Xin thông báo với tất cả các bạn. Email chính thức của CLB đã được chuyển về địa chỉ : TINHHANOI.SEXFORALL@GMAIL.COM
    - Hãy tự tin gửi email cho tôi và bạn sẽ hài lòng với tiêu chí BÍ MẬT của bạn cũng là BÍ MẬT của tôi.
    Tks for all :)

6. Xgame333

Xgame333

Nghề nghiệp:
    Designer
    Upppppppppppppppp cho topic mới được mọi người quan tâm ạ ^^

7. Xgame333

Xgame333

Nghề nghiệp:
    Designer
    CLB mới thành lập nên rất mong được sự ủng hộ của mọi người :)
    Tks For All

8. Xgame333

Xgame333

Nghề nghiệp:
    Designer
    Hầu như những topic tìm bạn tình đều là Fake vậy mà các bạn vẫn comment và liên lạc một cách máy móc. Tại sao không tham gia cùng mình để được mình hỗ trợ nhỉ. Khó bon chen vs mấy topic quảng cáo hàng họ quá à. Hic

Cuongpolice93 thích bài này.
  9. Cuongpolice93

Cuongpolice93

Mình đã gửi. Nếu nhận đc cho cái sms nhé bạn

10. Xgame333

Xgame333

Nghề nghiệp:
    Designer
    Hiện tại đã có 12 bạn gửi hồ sơ về với CLB ( 9 nam và 3 nữ ). Nếu muốn tham gia các bạn cũng hãy tạo 1 hồ sơ cho chính mình và gửi tới cho CLB nhé. Càng nhiều hồ sơ các bạn sẽ càng có nhiều cơ hội tìm được 1 người vừa ý. Chúc các bạn vui vẻ...
    Tks For All