Loading...

Tìm bạn gái Em Trai Nghệ An Tìm Người Dạy Bảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cong10121993, 24/8/15.

1. cong10121993

cong10121993

Em sinh năm 1993, vừa tốt nghiệp năm ngoái
    Em có 2 anh trai, nhưng 1 anh mất lúc em còn chưa nhận thức được, trước giờ luôn muốn có 1 chị gái hoặc 1 đứa em gái. Nhưng nghĩ lại em gái phiền phức lắm
    Em không chơi thể thao, không tập tành gì cả nên người có thể nói là gầy (theo nhiều người bảo thế), cao 1m65, nặng 55 kg, cũng không có đẹp trai lai láng gì, chỉ như 1 người bình thường thôi

Em ra Hà Nội làm đã được gần 1 năm, nghề nghiệp thủ kho ở 1 công trình xây dựng gần SVĐ quốc gia
    Em ra đây cũng vì ông anh họ bảo ra làm cho khôn người, chứ em học CNTT nên cũng trái nghề và cũng không có hứng thú với cái nghề xây dựng này lắm, nhưng vì đang có dự định làm cai xây dựng chung với 1 đứa bạn và cũng vì không muốn làm ông anh mất tiếng vì đưa mình ra đây nên em vẫn cố trụ lại
    Ông anh họ thì bảo em sống và sinh hoạt ở công trường luôn
    Tuy văn phòng ở công trường chỉ có 3 người nhưng em cảm thấy bất tiện trong việc sinh hoạt và làm việc

Em cũng từng quen 1 cô bé sinh năm 1994 vào năm 2 cao đẳng, đã biết trước là nó không còn 2 chữ trinh tiết nhưng vẫn lao đầu vào yêu. Quen nhau được 1 tháng thì nó gợi ý nói em quan hệ, đó cũng là lần đầu em quan hệ. Quen gần 1 năm cũng quan hệ với nó không ít lần. Nhưng cũng vì muốn mua này mua nọ và đưa nó đi chơi mà em xin đi làm thêm, mất thời gian quan tâm và cũng cáu gắt nhiều với nó. Một thời gian thì em cũng cảm thấy nó lạnh nhạt với mình nên chia tay, đâu ngờ là ngày hôm sau nó công khai có người yêu khác và một thời gian sau em mới biết bị cắm sừng đã gần nửa năm. Em cũng nói thật là kinh nghiệm chăn gối còn yếu kém lắm nên rất muốn được chỉ bảo thêm.

Từ đó giờ em cũng không còn niềm tin vào con gái nữa, vì giờ thấy đâu đâu cũng có đôi có cặp, nhưng vài hôm sau lại lên mạng xã hội khóc lóc đủ điều. Nói chung là đứa nào mà chả bị chịch rồi, rồi thì quen thằng này cắm sừng thằng kia. Không biết là em gặp bao nhiêu vụ rồi. Em cũng chưa từng chơi gái hay gì cả, vì em cũng sợ dính mấy bệnh tình dục lắm, đứa con gái duy nhất mà em từng ngủ cùng là con bé 1994. Rượu bia thì có nhưng chỉ là uống để xã giao với các sếp ở công trường, không phải hạng nghiện rượu bia tới mức mà cứ thấy là đòi uống. Thuốc lá cafe không.

Trước kia lúc đi học cấp 3 có nghe anh trai bảo là: "Tao không thích 'chơi' nhưng con nhỏ tuổi hơn hay bằng tuổi, vì nó hay làm trò này nọ. Tao chỉ muốn có một bà chị nào đó hơn tuổi, thường thì những người ở tuổi đấy người ta biết mình cần gì và nên chiều mình như thế nào"

Trước kia ở quê, không nghĩ là sau này mình sẽ ra Hà Nội làm việc. Giờ cũng thấy đây là 1 cơ hội tốt. Nên cũng muốn tìm một chị gái dạy bảo. Nếu có chị gái nào đã ly thân hoặc chưa có chồng nhận thì tốt quá. Vì em cũng muốn sống cùng nhưng sợ gặp chị nào có chồng thì phiền phức cho cả đôi bên lắm. Không cần biết là ở trọ hay có nhà riêng, chỉ cần biết là ở 1 mình là được. Với cả yêu cầu cuối cùng là về ngoại hình, không quan trọng tuổi tác nhưng nhìn ngoài cũng phải trẻ trẻ tầm 25 ~ 35 tuổi, vì em sợ nhìn vào tưởng là mẹ lắm. Nghĩ tới cảm giác khi chăn gối cùng mà nghĩ là mẹ mình thì bất hiếu lắm chưa kể nghĩ tới việc làm tình với người > 40 tuổi thì chả khác nào mình như trai bao cả, vậy nên cho em khất cái khoản đấy. Khuôn mặt bình thường để khi "tâm sự" còn nhìn thẳng mặt nhau. Và vóc dáng thì miễn không mập và gầy là được. Nói chung em chỉ hướng đến 2 chữ "BÌNH THƯỜNG" thôi.

Nếu có chị gái nào cần đến một đứa BÌNH THƯỜNG như em thì inbox yahoo: cong.10121993

Loading...