Loading...
  1. Văn hóa BA KHÔNG: KHÔNG MUA BÁN DÂM. KHÔNG HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY. KHÔNG SPAM.

Tìm bạn gái Chị Em phụ nãy hay bar pub bay hết vào đây !!!!!!

Thảo luận trong 'HCM' bắt đầu bởi Thời Còn Xanh, 27/12/13.

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.
  1. Thời Còn Xanh

Thời Còn Xanh

Thân chào quý chị em xa gần!
    Lời nói đầu tiên cho phép Thời Còn Xanh(TCX) gửi đến quý chị em lời cảm ơn chân thành đã và đang bỏ ra chút ít thời gian để ghé xem và đọc Topic này.
    ----Vâng ạ! Bỏ thời gian ra thì chắc hẳn ko ai muốn mình nhận lại được những thông tin ko cần thiết cũng như là ko phù hợp với nhu cầu chị em mình.
    ----Vậy mục đích của Topic này là gì? Đến đây có lẽ nhiều chị em đã cảm thấy dài dòng văn tự rồi phải ko :). Nhưng ko có vấn đề gì đâu ạ. Chúng ta sẽ vào đề ngay và luôn.
    ----Tết Tây gần đến và những ngày cuối năm cũng đã gần kề. Để chia tay với những kỉ niệm buồn chán và đón chào những thời khắc tươi vui hơn vào năm mới. Chính vì thế TCX muốn đánh dấu lại những cuộc vui xuyên màn đêm ở bar và pub vào những tháng ngày cuối cùng của năm 2013 này.
    Vậy chị e nào có nhu cầu muốn tham gia thì hãy ib cho TCX..và tất nhiên chúng ta vui là chính...khoái lạc là 10 ạ :D:D ....và vấn đề tiền nong thì khỏi phải bàn cãi....Pm inbox hay muốn tham gia thì xin gửi mail cho TCX qua địa chỉ bisibme@gmail.com.( Mọi câu hỏi liên quan xin cứ pm qua mail, TCX sẽ trả lời sớm nhất có thể cho chị em mình)
    Hãy chơi khi còn xanh......^^!...
    Chào thân ái và quyết thắng

Loading...

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.