Loading...

Tìm bạn gái Khoái Lạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kesaytinh88, 8/10/15.

1. kesaytinh88

kesaytinh88

Nghề nghiệp:
    nhân viên
    xin chào các chị các bạn và các em gái .mình là thành viên mới rất mong được làm quen với ai đó biết chân trọng sự kín đáo và lâu dài ..nói về nghệ thuật khoái lạc mấy ai hiểu được chứ .người đàn bà dâm thì càng lâu bao nhiêu cũng ko đủ còn người đàn bà biết hưởng thụ và thăng hoa thì sự làm tình khéo léo của thằng đàn ông ( vuốt ve oral từ 15p đến 30 p là ok .giai đoạn đó gọi là mở đâu .đến phần thân bài thằng đàn ông chỉ cần 30p đổ lại để giữ sức chiến đấu hiệp 2 và 3 .có thể đến hiệp 4 trong 1 đêm là ok . phần kết là phần quan trọng ko phải thằng đàn ông nào cũng làm được vi sao vì phần đó mới làm cho người đàn bà thăng hoa được .các cụ có câu binh trùy kiếm pháp ko bằng mồm võ bú và l iếm .nghệ thuật oral vẫn là quan trọng .
    mình tên anh tuấn
    sn 88 .còn độc thân
    mong được kb với những người ở thanh xuân ,thanh trì ,hà đông,hoàng mai ạ .xa quá thì thui .hì
    thành viên mới rất mong được làm quen các chị các bạn và các em hiểu được nền văn hóa TD . còn mấy nguoi dam quá nhu cầu quá cao như phải cao 1m70 trở nên thì ko cần đâu ạ .em chỉ cao 1m65 thui .và người nào cần 1 đêm từ 4 hiệp trở xuống thì kb với tuấn nhé
    rất mong mọi người chia sẻ về yahoo :anhtunmai797

Loading...