Loading...

Tìm bạn gái Xin Chào Các Bạn, Mình Tìm Bạn Nữ Ko Phân Biệt Tuổi Tác Để Đi Lai Lâu Dài Bí Mật.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi traibuon.hn, 11/1/17.

1. traibuon.hn

traibuon.hn

Đầu tiên xin chúc các bạn 1 buổi tối vui vẻ.
    Số là mình mới bị ny nó đá lên cần tìm chị cũng đc bạn càng ok mà em thì còn tốt nữa để nói chuyện tâm sự nếu hợp có thể tiến tới n2 làm j thì chưa biết.
    Mình là boy thẳng ko cong vẹo gì hết nhé, m 25t cũng đc gọi là còn trẻ nhưng ko phải là trẻ trâu m cao 1m75 nặng 76 kg mặt mũi nói chung là cũng ko đến nỗi tệ muốn tìm 1 bạn nữ có thể hơn tuổi hay kém tuổi đều ko quan trọng chỉ cần biết tôn trọng cuộc sống riêng tư của nhau là đc rồi và ko ràng buộc bất cứ điều gì.
    Nói thật là mình đăng mấy bài trên này rồi và cũng có 1 số người đã liên lạc với mình nhưng đều ko hợp nhau nên mình muốn đăng tin mới để tìm những người bạn khác, và 1 điều nữa là có 1 người bạn trong forum đã liên lạc với mình khá lâu và mình đã yêu người ta thật lòng vì cả 2 đều là những người tự do nhưng sau thời gian tìm hiểu thì người ta đã ko chấp nhận mình vì vậy mình đang rất buồn và chán nên muốn tìm 1 hay có thể là nhiều bạn để tâm sự nếu hợp thì trao đổi tc chứ mình chắc chả dám yêu ai nữa rồi đơn giản là thích thì đến với nhau và ko thích có thể đi
    nếu bạn nữ đó có đọc đc bài này thì chúc bạn sớm tìm đc một người mà thực sự mang lại hp cho bạn về mọi thứ.
    mình cũng nói luôn mình chỉ là người buôn bán nhỏ nên mình ko có nhiều tiền để đáp ứng cho các bạn khó khăn về kinh tế đâu nhưng mình cũng ko cần sự giúp đỡ về kinh tế đâu đến với nhau để tìm sự thoải mái và vui sướng bên nhau xong việc đường ai lấy đi nhà ai lấy về
    liên lạc cho mình qua gmail tv36373@gmail.com hay zalo 01666634558 có gì các bạn cứ nt mình luôn chào đón các bạn.
    chúc tất cả có một buổi tối vui vẻ ấm áp và đi ra ngoài thì nhớ mặc áo mưa nhé chỗ mình đang mưa to mà keke

Loading...

2. Bài viết tương tự: Xin Chào
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Hà Nội Quỳnh Như Xinh Gái Xin Chào Các Anh 2/2/16
    Hà Nội Chào Các Bạn Nữ Xinh Xắn 16/6/15
    Hà Nội Xin Chào Các Bạn 3/6/15
    Hà Nội Xin Chào Cả Nhà! 13/4/15
    Hà Nội Xin Chào Mọi Người 22/2/15
    Hà Nội Manly79 Xin Chào Và Hân Hạnh Làm Quen! 23/8/14

3. traibuon.hn

traibuon.hn