Loading...
  1. Văn hóa BA KHÔNG: KHÔNG MUA BÁN DÂM. KHÔNG HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY. KHÔNG SPAM.

Tìm bạn gái Cần Bạn Gái Tâm Sự

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lamhung84, 21/1/17.

1. lamhung84

lamhung84 Đã xác thực

Tôi tên Hùng, sinh năm 88, cao 1m7 nặng 74kg, hơi béo nhưng trắng và nhìn trẻ. Hiện còn độc thân. Tôi có công ty riêng. Do công việc bận rộn và ít tiếp xúc nữ giới, nhiều năm qua không có mối tình nào nên thường cảm thấy cô đơn, bởi vậy muốn tìm bạn gái cũng có nhu cầu để cùng nhau giải tỏa, đồng thời chia sẻ các vấn đề khác trong cuộc sống (nếu bạn gái cần). Thu nhập của tôi ổn định nên có thể hỗ trợ phần nào kinh tế nếu bạn gái đang là sinh viên, nhưng nói rõ là tôi cần tìm một người bạn nghiêm túc chứ không thích quan hệ kiểu mua bán.

Tôi muốn tìm đối phương có ngoại hình khá, sạch sẽ, tính cách kín đáo, giữ bí mật về mối quan hệ này và không ràng buộc lẫn nhau. Khả năng giường chiếu của tôi ổn, phong cách tôi nhẹ nhàng, rất nâng niu, chiều chuộng và trân trọng người phụ nữ trong vòng tay của mình.

Bạn nữ nào có nhu cầu thì làm quen với tôi qua email: lamhung84vn@gmail.com
    Xin lưu ý tôi có thể cần bạn gửi ảnh trước, nếu thấy hợp chúng ta trao đổi sdt rồi hẹn cafe.

Loading...
    Last edited: 6/8/18

2. Bài viết tương tự: Cần Bạn
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Hà Nội Em Cần Tìm Bạn Trai Giúp Đỡ Khó Khăn Thứ tư lúc 13:56
    Hà Nội Nam 33t Cần Tìm Bạn Gái Nghiêm Túc 31/7/18
    Hà Nội Mình Công Tác Hn Cần Tìm Bạn Nữ Không Ràng Buộc Gì Cả... 19/7/18
    Hà Nội Cần Tìm Bạn Gái 18/7/18
    Hà Nội Cần Tìm Bạn Lịch Sự, Ko Ràng Buộc, Kín Đáo 13/7/18
    Hà Nội Cần Tìm Bạn Gái Or Chị Gái Qhtd 8/7/18

3. lamhung84

lamhung84 Đã xác thực

Năm ngoái tôi gửi bài này nhưng vô duyên chưa quen được với ai, sau đó lại đi công tác xa nên không quay lại diễn đàn. Nhu cầu tìm bạn gái của tôi hiện nay vẫn vậy, hy vọng lần này sẽ có duyên.