Loading...
  1. Văn hóa BA KHÔNG: KHÔNG MUA BÁN DÂM. KHÔNG HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY. KHÔNG SPAM.

Tìm bạn gái Cần Bạn Gái Tâm Sự

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lamhung84, 21/1/17.

1. lamhung84

lamhung84

Tôi tên Hùng, sinh năm 84, cao 1m7 nặng 78kg, béo nhưng trắng và nhìn rất trẻ. Hiện còn độc thân. Tôi đang mở công ty tin học làm cùng vài người bạn. Do công việc bận rộn và ít tiếp xúc nữ giới nên thường cảm thấy cô đơn, nhu cầu sinh lý tương đối cao nên muốn tìm bạn gái cũng có nhu cầu để cùng nhau giải tỏa, đồng thời tâm sự, chia sẻ các vấn đề khác trong cuộc sống (nếu bạn gái cần). Thu nhập của tôi trên 50tr/tháng nên có thể hỗ trợ phần nào kinh tế nếu bạn gái đang là sinh viên, nhưng nói rõ là tôi cần tìm một người bạn nghiêm túc chứ không thích quan hệ kiểu mua bán.

Tôi rất sạch sẽ, khó tính và kín đáo nên sau khi chia tay bạn gái mấy năm trước, đến nay tôi chưa quan hệ với ai mà chỉ thi thoảng tự giải tỏa trong phòng tắm, do đó tôi cần đối phương có ngoại hình khá, tính cách kín đáo, giữ bí mật về mối quan hệ này và không ràng buộc lẫn nhau. Khả năng giường chiếu của tôi ổn, mỗi lần khoảng 30p, phong cách tôi nhẹ nhàng, nâng niu và trân trọng người phụ nữ trong vòng tay của mình.

Bạn nữ nào có nhu cầu kết bạn nghiêm túc thì làm quen với tôi qua email: lamhung84vn@gmail.com
    Xin lưu ý tôi sẽ cần bạn gửi ảnh trước, nếu thấy hợp chúng ta trao đổi sdt rồi hẹn cafe.

Loading...
    Last edited: 21/1/17