Loading...
  1. Văn hóa BA KHÔNG: KHÔNG MUA BÁN DÂM. KHÔNG HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY. KHÔNG SPAM.

Tìm bạn gái Tìm Người Tình

Thảo luận trong 'HCM' bắt đầu bởi TuanAnh27, 7/12/17.

1. TuanAnh27

TuanAnh27

Xin chào mọi người:
    Mình tên Tuấn Anh, năm nay 26t, hiện đang sống tại TPHCM, Q1.
    Mình xin vào thẳng vấn đề lun:
    Trước đây mình có 1 người tình k bao giờ cưới, cả 2 rất vui vẻ, k ràng buộc, tôn trọng tự do của đối phương, khi 1 trong 2 có chuyện buồn hoặc áp lực trong cuộc sống thì chỉ cần 1 tin nhắn hoặc 1 cuộc gọi thì người kia sẽ sắp xếp thời gian để cả 2 gặp mặt, tâm sự buồn vui, và thoả mãn nhu cầu của đối phương, sau đó thì nhà ai nấy về, k ràng buộc cuộc sống riêng của nhau, và người kia có quyền ghen tuông nếu 1 trong 2 có người yêu trong thời gian làm người tình của nhau...Nhưng nay người tình của mình lấy chồng và cả 2 đã giao ước khi 1 trong 2 có chồng hoặc vợ thì mối quan hệ kết thúc, k ràng buộc, k níu kéo và k quậy phá HP của người kia nên mình lại tiếp tục k có bạn gái và k có luôn cả người tình, vì mình đag lo sự nghiệp cho vững chắc nên k mún có người yêu chỉ cần 1 người tình bít đâu trog tươg lai nếu hợp nhau có thể làm người yêu và cưới lun...
    Yêu cầu về mẫu người tình mình muốn kiếm cũng k cao lắm, chỉ cần tính tình chỉ cần zui zẻ hoà đồg, ngoại hình dễ nhìn là đc, k cần phải xinh như hotgirl vì mình cũg k phải hotboy, cao tầm 1m62 trở xuốg, sốg ở SG và gần Q1 càg tốt, tự làm chủ thời gian để có thể sắp xếp đi chơi vs mình, vì mình tự làm chủ kinh tế nên chỉ cần người tình chiều chuộg nhu cầu của mìh thì mìh có thể giúp bất cứ khó khăn nào của người tình mình...nói bấy nhiu thôi gặp mặt sẽ hĩu nhiều hơn...
    Chị e nào có nhu cầu làm quen hoặc hẹn hò và có thể đáp ứng đủ điều kiện của mình thì cmt số đt đi mình sẽ chủ động kb...

Loading...