Loading...
  1. Văn hóa BA KHÔNG: KHÔNG MUA BÁN DÂM. KHÔNG HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY. KHÔNG SPAM.

Tâm Sự Với Các Chị.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kubjntq, 30/4/14.

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.
  1. kubjntq

kubjntq

Hôm nay là một buổi tối đáng mong chờ. E cũng như bao nhiêu thằng đàn ông khá c đang mong chờ trân đấu vào lúc 1h45. . . . . Thời gian trôi lâu qúa nhớ web em nhào zô mong tìm đc thứ gì đó mới mẻ đúng ý mình mặc dù chỉ là thoả mãn ý thíc thôi cũng k có.
    Đến đây có lẽ nhiều bạn thấy em viết lan man chẳng đâu vào đâu cả. Hihi. Tại em là dân kỹ thuật. Thông cảm nhé. Em gắn bó với. HN cũng lâu rùi 6 năm liền không qúa ngắn cũng k qúa dài thời gian đó e đang là sv trườnp ĐH công nghiệp HN (nhổn ý). E ts với mọi ngườ. Thì đừng cười nhé. E rất thích những chị hơn tuổi mình. E k hiểu nữa em thấy có một sức hút ghê gớm từ những người phụ nữ đó. Từ họ toát ra vẻ lịch lãm chín trắn và và rất nhiều thứ khác nữa em k sao diễn tả dc. Trong suốt thời sv. E đc mọi ng đánh gía là cũng tàm tam cung đc kha khá em để ý. Cũng yêu khá nhiều và cũng đã làm chuyen âý. Hii. Nhưng chưa bao giờ đc thử cảm giác kia. Em tự hỏi. Sẽ ntn nhỉ. Có a nào biết thì chỉ giáo cho em với.
    P/s. Đừng ai nói chuyện hàng họ với em nhé. E không thích. Văn hơi cùn thông cảm cho em nhé

Loading...

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.