Loading...
  1. Văn hóa BA KHÔNG: KHÔNG MUA BÁN DÂM. KHÔNG HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY. KHÔNG SPAM.

GÓC TÂM SỰ Màng Trinh ??? (ID: 46326)

Thảo luận trong 'GÓC TÂM SỰ' bắt đầu bởi PhanQui, 2/2/20.

1. PhanQui

PhanQui Thành viên

Chào các bạn thân mến. Trưa nay mình rãnh nên nói vài câu chia sẽ cho vui. Vì sáng nay mình gặp vài đối tượng khá là mạnh miệng. Mình cười thầm và nghĩ tại sao tụi nó lại có thể nghĩ đc như vậy ta.
    Chuyện là vầy, mình thấy đa số hiện tại các chàng trai , các thanh niên... đến tuổi cập kê lấy vợ, thì bất cứ thằng nào vũng muốn lấy vợ phải còn trinh.
    Các bạn ở đây có thấy màn trinh quan trọng lắm ko vậy ?
    Đối với mình màn trinh ko quan trọng. Quá khứ của đối phương ko quan trọng. Quan trọng nhất là ở thời điểm hiện tại và tương lai có yêu nhau thật lòng và sống tốt với nhau hay là ko thôi.
    Thử hỏi các thằng 1 câu nha. Các thằng quen với em nào cũng đều muốn em đó trao cho mình, hoặc gạ chịch xong rồi bỏ con người ta. Tính ra 1 thằng chịch đc người con gái, còn trinh có, mất trinh có.
    Rồi đến khi lấy vợ lại đòi hỏi còn trinh thì pà mẹ ở đâu ra còn trinh cho mấy thằng cưới chứ.
    Thằng nào còn tư tưởng đó thì ráng gửi gạo nuôi 1 bé gái nhỏ, nuôi cho nó lớn lên rồi nó đưa thằng khác mổ trước nha :D :D :D

Loading...
    aries3003Anh90 đã thích.
  2. Anh90

Anh90 Thành viên

Mình thấy ko quan trọng lắm vì quan trọng tình cảm của hai người chứ . Giờ người ta còn làm giả đc mà :):):):):). Với lại một số người ko có . Các anh nào mà suy nghĩ nó quan trọng thì cứ đợi tới già đi. Giờ mọi người suy nghĩ thoáng hơn rồi đâu có như trước đâu. o_Oo_Oo_O

3. Fantasies

Fantasies Thành viên

Ah về vấn đề này thì mình thấy 1 phần quan trọng, vì ko biết ai chứ riêng mình thì mình luôn hỏi còn trinh hay ko, vì mình không quen gái còn trinh, tất tần tật những bạn gái mình quen đều đã trải qua 3 4 cuộc tình trước đó , ko phải vấn đề về trách nhiệm hay gì cả, chỉ đơn giản mình thích 1 cái gì đó nó trơn tru, mình ko nói con gái còn trinh thì làm tình ko giỏi, chỉ là mình thích nghe kể về những điều bạn đã trải qua, những thứ khiên bạn nhận ra được điều gì đó, tiếp xúc vs người từng trải với mình thì luôn thú vị hơn những người mới lần đầu , ở đây là nói riêng về khoảng sex thôi nhé ;)).
    Còn 1 lí do nữa là mình luôn cảm thấy thích thú và tự tin khi hỏi đối phương về bản thân mình so với những người khác, kiểu như 1 dạng muốn được công nhận là mình ko hề thua kém ai về bãn lình đàn ông :)), 1 mình thức ngạo mạn cá nhân không biết bro nào có cùng suy nghĩ ko ? Riêng mình thấy việc hơn thua nhau vs đàn ông về những vấn đề bản lĩnh và cách đối xử khiến các chị em ngã mình trên giường cũng khá thú vị, chứ ko phải là đi hơn thua vs con gái và hơn thua ở chuyện tỏ ra uy quyền hay cái tôi bản thân mình nhé....

Last edited: 2/2/20
  4. PhanQui

PhanQui Thành viên

Thú thật thì những gì mình đã trải qua là ko ít, oanh liệt, bại trận, chiến thắng huy hoàng đều có nhưng tất cả điều đó là đúc kết lại theo cách suy nghĩ của riêng mình.
    Chứ ko phải để kể ra, hay để khoa ra nên mình ko tiện chia sẽ với bạn sorry nhé.
    Cảm ơn các bạn đã ghé xem
    Thân chúc các bạn nửa ngày còn lại vui vẻ :D

dungcodoFantasies đã thích.
  5. Fantasies

Fantasies Thành viên

Có vẻ thú vị ,

6. nguyentran62

nguyentran62 Thành viên

Cảm giác khui thùng ko thích lắm, nhét quài ko vô & đau, cả 2 cùng đau khá khó chịu. Ko hiểu sao nhiều thím thích khui thùng. Chưa khai hoang nó bé hơn điếu thuốc & ko co giãn nổi, bạn tình thì ko 1 tí kinh nghiệm nào nên mình phải làm lead. V.v... blah blah nói chung phiền. Cảm thấy ngoài có cái để đi khoe "tao mới khui thùng em gái abc" ra thì chả có gì thú vị. 2 đứa cùng còn zin thì chắc vui chứ mình thì mất lâu rồi nên ko thấy gì vui cho lắm, thường là nó thiếu sự đồng cảm 1 cách tự nguyện.
    Còn chuyện trc đây mần với ai thì ko quan trọng lắm. Thực ra mình thấy gái còn trinh nhiều cô xử sự kém hơn, có chăng mấy em gái ngây thơ non nớt mấy chả hốt về dễ đè đầu cưỡi cổ thôi. Mà vậy thì cũng ko có gì hay vì cảm giác "đàn ông" kiểu đó chỉ lồ lộ cái yếu đuối trong lòng họ thôi.
    Vốn mình thấy chuyện đòi hỏi vợ còn trinh nó cũng là 1 trong những cách đàn ông hay dùng để thể hiện mình mạnh mõe, che giấu những tiêu cực & yếu đuối 1 cách nhu nhược. Thực ra xứ nào cũng có mấy trò mèo như thế nhưng VN thì ngoài mấy thứ phổ biến như rượu bia này, thuốc lá kia thì còn vụ chọn vợ nữa.

7. aries3003

aries3003 Thành viên

Muốn có gái trinh......thì vào phẩu thuật thẩm mỹ

PhanQui thích bài này.
  8. PhanQui

PhanQui Thành viên

Khúc sau bạn đúng đó, nhưng khúc đầu bạn sai chắc luôn.
    Mình từng khui thùng 1 lần, cảm giác hơi bị khỏ tả luôn nha bạn. Quan trọng là mình phải biết cách làm bướm sung, bướm hẩy, bướm nhầy nhụa..... khi đó ấn vô từ từ thôi, nhẹ nhẹ thôi, khi mà ấn đã êm rồi thì cả 2 tha hồ mà mây mưa. Có khi lúc đó anh nào yếu yếu là chịu ko nổi với mấy em đâu.
    Bạn đã xem qua câu chuyện trên youtube chưa đó. Nếu chưa seach " vcs 1 đêm 7 cái" mà xem cho vui nhé.

9. PhanQui

PhanQui Thành viên

Nhiều thằng nó sống ngáo nên vậy thôi. Lấy vợ thì đòi lấy kiểu phong kiến. Sống hiện tại thì đòi chơi kiểu tây phương. Suy nghĩ lệch lạc và mâu thuẩn

10. PhanQui

PhanQui Thành viên

:D:D:D:D:D:D:D:D