Loading...

Tìm bạn gái Tìm Người Giúp Đỡ!

Thảo luận trong 'HCM' bắt đầu bởi khongcotenduockhong, 8/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.
  1. khongcotenduockhong

khongcotenduockhong

Đôi điều về bản thân!
    Nam, 1m65, 55kg, 23 tuổi, ngoan, dễ nhìn, sức khỏe tốt! Và đặc biệt em không bị gay và sẽ không bao giờ bị gay, hix hix! Và vì đây là diễn đàn tìm bạn tình nên bonus thêm là em có sức khỏe tình dục hoàn toàn tốt!
    Phải rất khó khăn khi quyết định vào một trang web tìm bạn tình để tìm việc, em mong có một người nào đó có thể giúp em tìm việc làm, đủ để tự nuôi sống bản thân, vì hiện tại em không còn gì nữa, không gia đình, không bạn bè, không tình yêu và không có cả chí hướng, vì thế em có một ưu điểm rất là bá là không bị ràng buộc bởi bất cứ thứ gì!
    Hơn nữa, ngoài chứng minh nhân dân ra em không có một giấy tờ tùy thân nào hết, cho nên ai muốn lừa đảo em để giết người hoặc bán sang Trung Cẩu gì gì đó thì có thể thử, có lẽ nếu em biến mất khỏi cái thế giới này thì cũng không ai quan tâm đâu, hơ hơ..
    Em cần tìm một nơi để ở, để làm việc, để sống một cuộc sống khác!
    Ai có thể giúp em thì xin đừng hỏi về quá khứ của em nhé! À, em không phạm pháp đâu, đừng lo!
    Em là người rất đơn giản!
    Mọi người cứ liên lạc thông qua diễn đàn này nha! Hoặc mail đến khongtenduockhong@gmail.com!
    Xin cảm ơn những ai đã kiên nhẫn đọc đến tận đây![DOUBLEPOST=1399523287][/DOUBLEPOST]Nhầm mail của em là khongcotenduockhong@gmail.com
    :p

Loading...

2. Bài viết tương tự: Tìm Người
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    HCM Tìm Người Yêu Kín Đáo, Không Ràng Buộc Nhau ^^ Thứ bảy lúc 14:50
    HCM Em Tìm Người Tình 8/1/18
    HCM Tìm Người Quan Hệ 21/12/17
    HCM Tìm Người Giúp Đỡ 19/12/17
    HCM Tìm Người Tình 7/12/17
    HCM Tìm Người Tình 29/11/17

3. khongcotenduockhong

khongcotenduockhong

Upppppppppppppp, ko ai tuyển nhân viên à, trai trẻ khỏe đẹp đây! Làm công ăn lương ko xin xỏ mà khó vậy!

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.