Loading...
  1. Văn hóa BA KHÔNG: KHÔNG MUA BÁN DÂM. KHÔNG HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY. KHÔNG SPAM.

Tìm bạn gái Đàn Ông Xử Nữ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Đàn Ông Xử Nữ, 26/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.
  1. Đàn Ông Xử Nữ

Đàn Ông Xử Nữ

Chào các chị em!
    Tôi là nam, 24t, sức khỏe tốt, ngoại hình ưa nhìn (có thể nói là khá đẹp trai), hơi thấp (1m65), thông minh (học vấn cao), từng trải, rất biết lắng nghe và chia sẻ những tâm sự của người khác phái (đặc trưng của Xử Nữ), giọng nói ấm, cực kì chân thành trong các mối quan hệ.
    Tôi đã qua QHTD, tôi đã có bạn gái, cả 2 đều rất yêu nhau. Tuy nhiên nhu cầu của tôi khá cao (nếu không muốn nói là nghiện sex) nên bạn gái không đáp ứng được.
    Tôi muốn làm quen với các chị em gái. Ai muốn được tâm sự, trò chuyện thì cứ pm. Tôi thích được nghe những câu chuyện riêng tư và cũng thích được tâm sự chuyện riêng tư với những người không quen.
    Mặc dù nhu cầu tình dục cao nhưng với tôi đó không phải là vấn đề hàng đầu, tôi mong muốn được trò chuyện những vấn đề riêng tư để biết được tâm tư của chị em phụ nữ, không cần thiết phải tiến xa hơn. Nếu như chị em muốn tiến xa hơn thì có thể trải qua "Tình 1 đêm" - tôi thực sự thích điều đó - không ràng buộc, không tình cảm, chỉ đơn giản là thỏa mãn sinh lí.
    ......
    Có khá nhiều điều để giới thiệu. Tuy nhiên lần đâu tham gia diễn đàn, thật sự mà nói cũng chưa biết rằng bao nhiêu người trên diễn đàn này là thật và cũng không biết có chị em nào thật không hay chỉ có 1 lũ đực rựa và những ông bạn gay. Mình khá là muốn được tiếp xúc với 1 chị em nào đấy có quan niệm cởi mở về tình dục :)
    Chị em nào cũng mong muốn được tâm sự, trò chuyện thì vui lòng add nick yh: dangongxunu
    Cũng mong là mấy bạn gay đừng add, đừng cmt, mình không kì thị các bạn nhưng đơn giản mình không phải là gay.
    Cảm ơn chị em đã quan tâm :)!

Loading...

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.