Loading...

Tìm Các Chị Ở Tp.hcm Để Tâm Sự, Chia Sẻ, Không Ràng Buộc, Giao Lưu 2 Bên Cùng Có Lợi.

Thảo luận trong 'HCM' bắt đầu bởi boy_chiuchoi, 3/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.
  1. boy_chiuchoi

boy_chiuchoi

Con trai 1m68 70kg .. dáng thể thao, thường xuyên tập thể hình ở trung tâm Cali Q4, SN 1984 .. ko cần tiền chỉ cần bạn để tâm sự & nếu có khả năng xa hơn thì làm bạn tình.. dk : ko ràng buộc nhau. ko cần xinh đẹp ... mình muốn tìm các bạn bạn & chị ở mọi độ tuổi.. thậm chí là U40 cũng dc .. nếu lớn tuổi thì thân hình nhìn ít nhất phải gọn tí là ok . Còn nếu hơi già và xấu hơn thì cho mình xin 1 tý tiền cũng được... :) hy vọng sẽ dc hồi âm.. đặc biệt ko phải trai bao nên đừng hỏi đi bao nhiu $ nhé, và ko tiếp tgt3 ( gay .v.v... ) . mọi chi tiết cứ ll trực tiếp qua yahoo cho mình : anh_29timem
    . XIN LƯU Ý : KO TIẾP GAY, PEDE HAY THỂ LOẠI GÌ KHÁC NGOÀI CHỊ EM PHỤ NỮ.. NÊN ĐỪNG CỐ GẮNG NT GẠ TÌNH VÔ ÍCH

Loading...

2. boy_chiuchoi

boy_chiuchoi

Xin chào ngày mới.tối qua co chị gái 4 số đuôi 2379 gọi và nhắn tin; nhưng khuyu quá nên m8nh2 ngủ mất tiêu. Sáng có gọi lại nhưng k được. Sorry chị nhé.

3. boy_chiuchoi

boy_chiuchoi

chào 1 ngày mới, cũng nhờ có trang này mà mình có thêm những người bạn. Rất vui.

4. boy_chiuchoi

boy_chiuchoi

mình đã viết rõ ràng trên đây rồi mà XIN LƯU Ý : KO TIẾP GAY, PEDE HAY THỂ LOẠI GÌ KHÁC NGOÀI CHỊ EM PHỤ NỮ.. NÊN ĐỪNG CỐ GẮNG NT GẠ TÌNH VÔ ÍCH . Xin chân thành cảm ơn.

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.