Loading...

Kết bạn Tìm Chị Gái Quan Hệ Không Ràng Buộc-nam 27t

Thảo luận trong 'An Giang' bắt đầu bởi Bandv, 23/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.
  1. Bandv

Bandv

:) Mình xin tự giới thiệu, mình là nam, 27t. Mình cao 1,7m, nặng 58kg, dễ nhìn, (hơi ốm ^.^). Mình ở tại TP Long Xuyên, An Giang. Là nhân viên văn phòng.
    Do nhu cầu trong chuyện ấy hơi cao, lại chưa vợ con, bạn gái, nên mình cần tìm chị gái nào tuổi từ dưới 45, có cùng nhu cầu và sở thích. Do sở thích hơi đặc biệt là thích tìm hiểu những chị nào lớn tuổi hơn (chắc do thích người nhiều kinh nghiệm hơn ^.^, )có nhu cầu nhiều hơn thì quan hệ với nhau mới thích mọi người nhỉ?
    Cần tìm chi gái có nhu cầu thực sự, ko đùa giỡn, quan hệ dựa trên nhu cầu thực, ko làm ảnh hưởng đến cuộc sống riêng, ko lừa đảo hay lợi dụng tiền bạc, chỉ cần người chug sở thích. Quan hệ kín đáo, vui vẻ, thoải mái với nhau là được.
    Quan tâm đến mình, xin để lại số đt thực, nhắn tin nc cho quen, rồi gửi hình qua mail, facebook, zalo…nếu cả hai bên Ok thì tiến hành hẹn gặp (như thế là OK nhất nhỉ), không làm mất thời gian đôi bên.
    SĐT của mình: 090 bảy 55 hai 38 sáu. ( như vầy cho bí mật, đỡ ngại)
    Vui lòng chỉ nhắn tin, gọi khi thật sự có nhu cầu làm quen. Mình không tiếp đt gay nha. Mọi người thông cảm, chỉ tiếp chị em có nhu cầu.
    P/s: ưu tiên những chị nào dâm 1 tí, có thể quan hệ nhiều kiểu và 2 bên chiều chuộng lẫn nhau trong nhu cầu chuyện ấy. Có thể giống trong film đen 1 tí. Ưu tiên chị gái nào thân hình nở nang, đẩy đà tí, mình ko thích phụ nữ ốm quá, trông không mượt mà.
    -Hy vọng sẽ tìm được người có cùng nhu cầu (quan trong là kín đáo, ko ảnh hưởng đến csong riêng, mang đến niềm vui cho nhau trong cuộc sống thoải mái hơn) , Không phí 5000 đ tiền đăng ký web timbantinh.us mọi người nhỉ ^.^

Thân chào.;)

Loading...

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.