Loading...
  1. Văn hóa BA KHÔNG: KHÔNG MUA BÁN DÂM. KHÔNG HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY. KHÔNG SPAM.

Tìm bạn gái Tìm Bạn Nữ Chân Thành Kín Đáo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi traitumdanco77, 18/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.
  1. traitumdanco77

traitumdanco77 Đã xác thực

Tôi là một giảng viên của một trường có tiếng ở Hà Nội. năm nay 34 tuổi tôi có một cô con gái xinh xắn. Vợ tôi là một cũng là một giảng viên cô ấy đi làm nghiên cứu sinh tại pháp đã hơn một năm nay. Là một người đàn đang tuôi xung sức nhiều lúc tôi thiếu thôn tình cảm và nhu cầu sinh lý thì thiếu thốn. Thú thật đã có lúc tôi đi tìm vui giải quyết nhu cầu nhưng ngược lại chỉ có cảm giác sợ hãi và không có chút cảm xúc nào. Nên tôi mong muốn tìm được một người bạn tình cùng cảnh ngộ để cảm thông và cùng chia sẻ kín đáo và có chút cảm giác yêu đương. Trên tinh thần tôn trọng và bí mật riêng tư của nhau. Chỉ gặp nhau để chia sẻ tình cảm và giải quyết nhu cầu kín đáo. Bạn nữ nào cùng cảnh ngộ chân thành tôi rất mong đc làm bạn. Nếu bạn quan tâm tôi ở khu vực láng hạ gửi hồi âm vào email.traitimdanco77@yahoo.com.vn tôi sẽ hồi âm lại. Tôi trân trọng điều đó

Loading...
    Last edited: 23/12/14
    ocsen thích bài này.

2. Bài viết tương tự: Tìm Bạn
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Hà Nội Tìm Bạn Tình-tôi Nhìn Rất Ổn Hôm nay lúc 19:01
    Hà Nội Tìm Bạn Tâm Sự Và Chia Sẻ Hôm nay lúc 16:35
    Hà Nội Tìm Bạn Gái Để Quan Hệ Lâu Dài, Kín Đáo, Không Ràng Buộc Hôm nay lúc 08:54
    Hà Nội Em Cần Tìm Bạn Trai Giúp Đỡ Khó Khăn Hôm qua, lúc 13:56
    Hà Nội Tìm Bạn Gái Chơi Trung Thu Hôm qua, lúc 09:52
    Hà Nội Tim Bạn Gái Quan Hệ Lâu Dài Thứ ba lúc 21:04

3. ocsen

ocsen

Em thích những người đàn ông có học thức và tế nhị như a ! Nhưng a muốn 1 mối quan hệ như thế nào ạ ? Em là sinh viên nên cũng cần 1 người có thể chia sẻ với em về vấn đề " cuộc sống" nhưng cũng muốn 1 mối quan hệ thân thiện từ 2 bên, giao tiếp vui vẻ cởi mở làm cho nhau vui. Mình ko ràng buộc nhưng có thể có chút tình cảm gọi là hứng thú thì sẽ thích hơn! Nếu a quan tâm có thể rep lại còn ko thì e xin lỗi vì làm phiền :)

4. traitumdanco77

traitumdanco77 Đã xác thực

Cảm ơn Em đã hồi âm cho mình, Mình trân trọng điều đó bạn cho mình xin email nhé như vậy tiên hơn. rất mong sớm hồi âm cho mình

5. boydamtimgirldam

boydamtimgirldam

Nghề nghiệp:
    công nhân
    Trời sinh mình nhỏ con, 160cm, 49kg, ko được đẹp trai, nhà lại nghèo, nhưng lại bắt mình phải chịu cảnh khổ vì s.hnh lý, ham muốn cao. Nếu bạn nữ nào ko chê. mình rất mong được làm quen, cùng hưởng thụ cảm giác khoái lạc thăng hoa trong chuyện ấy. 0 9 3 7 4 8 6 7 9 6, 0 9 7 3 9 4 8 2 0 8

Trạng thái chủ đề:
Bạn không thể trả lời do chủ đề này đã bị khóa.