Có một ngày thật tệ....

Hà Đinh

Moderator
Thành viên BQT
Moderator
11/8/20
36
123
33
Lâu lắm rồi mình ko còn nhớ cái cảm giác bi quan trong cv nó là như nào nữa. Cơ mà hôm nay thì tệ thật các bác ạ!
Nếu nghĩ theo chiều hướng lạc quan một xíu, thì cũng nhờ cái ngày cv nó tệ như hôm nay mà mình có thêm một chút tg để suy nghĩ về vài chuyện linh tinh...
Cũng có thể do ngày hôm nay em mệt mỏi, khó chịu trong ng. Thành ra dòm ai cũng thấy ko vừa mắt...haizzzzz.
Nguyên đêm qua cái răng sâu nó hành em, em không ngủ được tí nào luôn.
Sáng nay thì tới kì đèn đỏ. Haizzz.
Không biết có phải do ảnh hưởng của nhiễm Covid hay không, nhưng em bị trễ tới 3 tháng các bác ạ. Em đem chuyện này kể với vài đứa bạn thân thì có đứa đoán em có bầu. Em chỉ cười trừ thôi. Và cũng bỏ mặc luôn mấy cái suy nghĩ lq đến nó. Vì em biết mình càng suy tư, lo lắng, thì lại càng trễ mà thôi. E đang tính thứ 6 này, rảnh rỗi một chút em sẽ đi khám thì nay đến luôn rồi.
Ta nói. Ng nó mệt mỏi. Tinh thần thì bất ổn. Già cái đầu rồi, mà mấy chuyện lặt vặt như này ko điều chỉnh được. Em tự oải em luôn các bác ạ.
Chúc các bác ngày làm việc vui nhé!

bong.may.qua.them

Thành viên thường xuyên
16/9/20
373
191
43
Ha Noi thủ đô
Nghề nghiệp
.
Hôn nhân
  1. Đã có gia đình
Chiều cao (cm)
175
Cân nặng
70
Lâu lắm rồi mình ko còn nhớ cái cảm giác bi quan trong cv nó là như nào nữa. Cơ mà hôm nay thì tệ thật các bác ạ!
Nếu nghĩ theo chiều hướng lạc quan một xíu, thì cũng nhờ cái ngày cv nó tệ như hôm nay mà mình có thêm một chút tg để suy nghĩ về vài chuyện linh tinh...
Cũng có thể do ngày hôm nay em mệt mỏi, khó chịu trong ng. Thành ra dòm ai cũng thấy ko vừa mắt...haizzzzz.
Không biết có phải do ảnh hưởng của nhiễm Covid hay không, nhưng em bị trễ tới 3 tháng các bác ạ. Em đem chuyện này kể với vài đứa bạn thân thì có đứa đoán em có bầu. Em chỉ cười trừ thôi. Và cũng bỏ mặc luôn mấy cái suy nghĩ lq đến nó. Vì em biết mình càng suy tư, lo lắng, thì lại càng trễ mà thôi. E đang tính thứ 6 này, rảnh rỗi một chút em sẽ đi khám thì nay đến luôn rồi.
Ta nói. Ng nó mệt mỏi. Tinh thần thì bất ổn. Già cái đầu rồi, mà mấy chuyện lặt vặt như này ko điều chỉnh được. Em tự oải em luôn các bác ạ.
Mệt quá thì nghỉ. Ngày mai thì sẽ tốt hơn!

Finding a way

Thành viên nhiệt tình
13/9/20
827
239
63
29
Đừng cố gồng quá ạ. Con người chứ không phải sắt đá mà không biết mệt. Nghĩ ngơi thư giãn nhé, cuộc sống còn đó mà... Cố lên chị nhé...

Quay lại chơi

Nắng gắt quá chài
19/10/21
8
8
3
32
Nghề nghiệp
Tự do
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
160
Cân nặng
60
Đồng cảm.

Mộc

Nothing is forever
Thành viên BQT
Moderator
26/11/20
912
573
93
Hà Nội
Nghề nghiệp
..
Hôn nhân
  1. Độc thân
  2. Ly hôn
  3. Đã có gia đình
  4. Ly thân
Chiều cao (cm)
150
Cân nặng
100
Viết ra đc chắc cũng giải toả đc phần nào rồi nhỉ

LeNguyen

Thành viên quen thuộc
7/4/20
108
114
43
Hà Nội
Nghề nghiệp
CB
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
172
Cân nặng
68
Hà Đình thân mến!
Vừa rồi anh có phát động trên Chuyên mục Tâm sự để viết về chị em phụ nữ nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20-10. Theo thể lệ, bài viết của em đã được Giám khảo @Mộc thành viên BQT chấm điểm tuyệt đối, phần thưởng là 30 ly cafe (900K). Anh sẽ chuyển phần thưởng vào tài khoản của em nhưng ghi thông tin lên đây ko tế nhị và bất tiện. Vì vậy, anh đề nghị 16h chiều nay (thứ 5 ngày 21/10) mình sẽ đăng nhập và ib riêng khoảng 5-7 phút để anh có thông tin CK. Nếu em biết thông tin này muộn hơn 16h thì chủ động cmt lại thời gian và cách thức cụ thể để mình phối hợp (tiện nhất là trong h hành chính).
P/S: Ko ngoài mục đích gì khác ngoài trao phần thưởng nhé!

LeNguyen

Thành viên quen thuộc
7/4/20
108
114
43
Hà Nội
Nghề nghiệp
CB
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
172
Cân nặng
68
Hà Đình thân mến!
Vừa rồi anh có phát động trên Chuyên mục Tâm sự để viết về chị em phụ nữ nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20-10. Theo thể lệ, bài viết của em đã được Giám khảo @Mộc thành viên BQT chấm điểm tuyệt đối, phần thưởng là 30 ly cafe (900K). Anh sẽ chuyển phần thưởng vào tài khoản của em nhưng ghi thông tin lên đây ko tế nhị và bất tiện. Vì vậy, anh đề nghị 16h chiều nay (thứ 5 ngày 21/10) mình sẽ đăng nhập và ib riêng khoảng 5-7 phút để anh có thông tin CK. Nếu em biết thông tin này muộn hơn 16h thì chủ động cmt lại thời gian và cách thức cụ thể để mình phối hợp (tiện nhất là trong h hành chính).
Đang chờ Hà Đình :))

Hà Đinh

Moderator
Thành viên BQT
Moderator
11/8/20
36
123
33
Hà Đình thân mến!
Mình em uống sao hết 30 ly ạ ??? Hay mình chia đều cho mọi ng đi ạ!

Tìm Kiếm

Tâm Sự

Bài mới

Top Bottom