Mod Tuyết Nhi đừng làm mất mặt đội ngũ các Ad ở đây!

Hà Đinh

Moderator
Thành viên BQT
Moderator
11/8/20
97
405
53
Đầu tiên, lí do để mình buộc lòng phải đăng nhập trở lại, để viết mấy dòng này, là vì một cmt của bạn nữ (Hình như là bạn Cúc Tần thì phải) trong bài đăng của anh Chuối. Bản cmt "Sao chức sắc ở đây chán thế nhỉ ???" - Mình ko trách bản, vì ko có lửa sao có khói ??
Haizzzz. Mình nói thật, Mod Tuyết Nhi tên thật là Tài nhé. Mấy năm trước, có ib, tán tỉnh mình một tg.
Mình và anh Tài có add Zalo nhau, nc cũng vài tháng. Hôm đó, ảnh buột miệng nói một câu thôi, là mình cho một vé ra đảo liền.
Mặc dù, mình biết ở trên web này, ảnh đổi tên acc từ nam thành nữ, đi cmt dạo, ghẹo ng này ng kia...vv nhưng mình làm ngơ, vì mình nghĩ "Đèn nhà ai nấy sáng, háng nhà ai nấy xài". Tất nhiên thi thoảng, ảnh vẫn ib trên này, hỏi thăm mình này nọ, mình vẫn rep như một phép lịch sự.
Lúc đọc bài phốt của anh Chuối, mình chỉ cười trừ thôi, vì web này còn khá nhiều ng như thế, ko riêng gì Tuyết Nhi đâu.
Cơ mà, lúc đọc mấy dòng cmt mà Tuyết Nhi rep mọi ng, mình thấy nó cứ trơ trẽn kiểu gì luôn á.
Một khi ng ta đã phốt mình, mà sự thật rành rành ra như thế. Thì chỉ có 2 phương án nên làm mà thôi.
1, Thừa nhận toàn bộ hành vi của mình, và trở lại đúng với con ng và giới tính của mình.
2, Âm thầm lặn luôn, ko quan tâm tới, nếu muốn tiếp tục vai diễn ở đây, tạo một cái acc mới. Vậy là xong.
Đằng này, Tuyết Nhi ban đầu thì gân cổ lên cãi rằng mình bị oan (đúng như kiểu đâm lao thì theo lao) sau thì lại bù lu bù loa, chửi đổng lên bảo có gạ gẫm gì ai đâu (haizzz, nói dài, nói dai, thành nói dại)
Anh gạ những ai tự anh biết nha anh Tài. Chỉ vì anh, mà những Ad khác của web bị vạ lây. Đến là khổ.
Ai đã từng gặp mình ở ngoài rồi thì biết, mình khá vui vẻ, hoà đồng và thân thiện.
Nhưng nói thật, mình là đứa rất rất rất hay soi về nhân phẩm của ai đó, đặc biệt khá nhạy trong việc đánh giá nhân phẩm của một con ng. Các bạn nữ khác cũng nên cẩn thận đôi chút, đừng vội vàng quá rồi lại khổ.
Còn về nhân cách của các Ad ở đây, mình ko tiếp xúc nhiều với các Ad nên mình ko dám nhận xét. Nhưng riêng anh Ad (Anh Quang) và Muối, thì mình cam đoan là kiểu ng đàng hoàng. Dù chưa từng gặp hai ng này, nhưng cái phong thái và khí chất khi nc cho thấy, đây là một ng quân tử.
Hông ấy, nhân dịp này, bạn nào có cái phốt nào về minh thì cứ đăng lên cho mọi ng đọc nè. Thề, cứ đăng là mình duyệt luôn, chớ ko chơi bẩn kiểu xoá bài, block acc ...hay gì cả đâu nè. :)
Mà các bác có phốt em thì đừng phốt về ngoại hình nha, em thừa nhận luôn là em béo lùn, xấu xấu bẩn bẩn xưa giờ rồi ấy. Các bác cứ phốt về gạ gẫm, lừa đảo...bla bla đi nhé.
P/s: Mình viết bài CHÂN THÀNH sau bữa đi off về, nên có rất nhiều bạn, cả nam cả nữ, ib bên zalo hỏi thăm mình về anh Chuối, kiểu như, có phải mình và Chuối đã thành một cặp sau bữa off hay ko ??
Nhân tiện, mình đính chính luôn. Mình và anh Chuối ko có gì cả nha. Tính mình thẳng thắn, cái nào có thì mình nhận. Cái không có thì tuyệt đối không nhận.
Còn bạn nào thắc mắc Chuối trông như nào ?? Thì mình xin nhận xét như sau :
Tử tế, sang, xịn, mịn....
Điểm trừ duy nhất, để Chuối ko ghi điểm trong mắt mình là: Mình ko nhìn thấy sự chân thành từ Chuối... (Hì hì, có thể do Chuối ko có ý gì với mình, nên sự chân thành ko được bộc lộ chăng ???. Hy vọng nếu Chuối thích ai đó ở đây, thì Chuối sẽ bộc lộ được sự chân thành với ng đó...)
Không biết mọi ng thì sao, chớ riêng với em nha. Em chỉ rung động với ai đó, khi mà em cảm nhận được sự chân thành mà thôi. Bác nào hỏi tại sao phải rung động, thì em xin nói thật: không rung động thì làm sao mà rung giường ???kkkk.
Chúc các bác chiều mát.

Sửa lần cuối:

Mộc

Nothing is forever
Thành viên BQT
Moderator
26/11/20
1,100
876
113
Hà Nội
Nghề nghiệp
..
Hôn nhân
  1. Độc thân
  2. Ly hôn
  3. Đã có gia đình
  4. Ly thân
Chiều cao (cm)
150
Cân nặng
100
Cũng do bạn ấy rep cmt 1 cách quá trơ trẽn nên mình mới đào cái bài đó lên. Nếu bạn ấy ko làm mod thì cũng chả ai nói làm gì. Đằng này lấy uy tín mod tạo niềm tin, rồi dùng quyền mod xoá bài ban nick là quá hèn hạ. Giờ còn đi đáp trả từng người kiểu như "tao làm gì kệ tao" thì quá là mặt dày rồi đấy.

Cuchuoi

Thành viên thường xuyên
16/4/21
381
444
63
TP.HCM
Nghề nghiệp
Kỹ sư
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
170
Cân nặng
65

bong.may.qua.them

Thành viên nhiệt tình
16/9/20
508
290
63
Ha Noi thủ đô
Nghề nghiệp
.
Hôn nhân
  1. Đã có gia đình
Chiều cao (cm)
175
Cân nặng
70

Nàng Ther

Thành viên thường xuyên
24/4/21
466
884
93
Nghề nghiệp
freelancer
Hôn nhân
  1. Đã có gia đình
Chiều cao (cm)
155
Cân nặng
45

Cuchuoi

Thành viên thường xuyên
16/4/21
381
444
63
TP.HCM
Nghề nghiệp
Kỹ sư
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
170
Cân nặng
65
Cho nó ra đảo luôn đi chứ mở lắm topic lắm chủ đề làm gì.
Quyết đoán lên nào.
bác ơi, tạ hạ không có quyền đâu. Tại hạ cũng định đưa dung nhan của tuyết nhi lên cho mọi người ngắm.... nhưng mà thôi

Cuchuoi

Thành viên thường xuyên
16/4/21
381
444
63
TP.HCM
Nghề nghiệp
Kỹ sư
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
170
Cân nặng
65
Thôi Chuối ơi, tôi bội thực rồi :)))
đã sai, đã hèn hạ rồi mà cứ cố chống chế nàng ơi, chứ mình trước đó chỉ viết một bài gọi là cho mọi người tham khảo và cảnh báo ai đó làm thôi chứ chưa muốn chuyện đi xa đến mức này đâu

Nàng Ther

Thành viên thường xuyên
24/4/21
466
884
93
Nghề nghiệp
freelancer
Hôn nhân
  1. Đã có gia đình
Chiều cao (cm)
155
Cân nặng
45
vậy thì nàng phải cảm ơn tại hạ đi nha:D:D
Nàng vote cho Chuối từ đầu mà, khi mới bị đi đày đó thôi hihi. Mà sau án này Chuối cũng hời nhỉ, tự dưng được review 5 sao public luôn :)))

CẢNH BÁO LỪA ĐẢO

Tìm Kiếm